Phenomenal star Maine Mendoza, inuulan ng big projects as solo artist

Sa pansamantalang paghihiwalay ng AlDub loveteam, focus at busy ngayon sina Alden Richards at Maine Mendoza sa kani-kanilang career as a solo artist. Kahit di magkasama, inuulan ngayon ng mga big projects si Maine.

Kumpirmado ng makakasama sa Metro Manila Film Festival (MMFF) 2018 entry #JackEmPopoy si Maine Mendoza. Makakasama n’ya rito sina Bossing Vic Sotto at Kapamilya Actor Coco Martin. Very challenging ang magiging role dito ni Maine kung saan gaganap s’ya bilang si EMily, first time n’yang gumanap bilang isang pulis.

Siguradong mas magiging masaya ang ating mga Pasko ngayong taon!

Magiging busy na rin si Maine sa pag-aasikaso ng kanyang first upcoming single under Universal Records. Wala pang official announcement si Maine at UR kung kailan s’ya magsisimulang magrecord ng kanta at kung kailangan ang target release nito.

Nakapirma na ng recording deal si Maine with Universal Records noong July 8,2018 pa.

Abang-abang na lang sa bagong music ni Menggay!

Maine Mendoza’s phenomenon continues on the cover of Inside Showbiz Weekly Magazine.

In the world of showbiz, one can never tell when their time is up. One day you might be on top and the next at the sidelines but in the case of the nation's phenomenal star, Maine Mendoza, she has managed to be the exception to this fate that many before her had. Three years after she made her debut in the industry, she has maintained her top status and by the looks of it, she is not slowing her pace down anytime soon. Read more on the latest issue of Inside Showbiz Weekly on the Flip100 app @flip100ph Photography by: Floyd Jhocson of Studio 100 (@floydjhocson) Assisted by and video by: Camille Caderma Art Direction by: Nix Villaruel (@nixvillaruel) Sittings Editor: Vani Altomonte (@valtomonte) Words by: Rosy Mina (@lookingrosy) Make up by: Juan Sarte (@juansarte) Hair by: Celeste Tuviera (@celestetuviera) Styling by: Danae Dipon and Patrick Perez, assisted by: Joy Bernardo of Stylized Studio Brand Associate: Walter de Jesus (@walterahlen) Publisher: Archie Carrasco (@archiecarrasco) Special Thanks To: MEGA Magazine, Triple A Management, Rams David and Michael Uycoco #InsideShowbizMaineMendoza

A post shared by Inside Showbiz (@insideshowbiz) on

Samantala, magiging available na sa Lazada ngayong September 21,2018 at sa lahat ng MAC cosmetics stores nationwide this September 23,2018 ang #MaineForMac Lippie!

Kahit na hindi magkasama sa kani-kanilang mga projects sina Maine Mendoza at Alden Richards, suportahan pa rin natin sila. Kailan nila mag-grow as an individual, mag-explore para kapag dumating ang time na ready na ulit sila as a loveteam, mas ag-iimprove pa sila!

Mapapanood pa rin naman nating magkasama ang AlDub sa Eat Bulaga!

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s